*Car Track Tip* Je una mzigo wa thamani unasafirisha? 
Je ungependa kujua mwenendo wa mzigo wako kupitia simu yako ya mkononi hatua kwa hatua? 
Je ungependa kujua pindi gari ikisimama njiani, ikizidisha mwendo, ikienda mahala tofauti na mzigo unapoenda, Ikitoka nje ya barabara inayotakiwa mzigo kwenda Mathalani Mzigo unaenda Mbeya Dereva akakunja Chalinze. 
Je ungependa kujua pindi kila wakipita sehemu maalum mfano Kibaha, Chalinze, Moro, Iringa nk. 
Usihangaike huna haja ya kununua Tracker tutakukodisha kwa madhumuni ya kuufikisha mzigo wako tuu. 
Wasiliana nasi *Trace iT Africa Ltd* tuko Tantrade Sabasaba Kilwa Road 0752666614

Au Wakala wetu *Mac Auto Accessories* wako Sinza Mori 0715000890 *Fanya kazi zingine acha tukulindie mzigo wako.* @asoebiafrica
30 likes
  • piusmicky*Car Track Tip* Je una mzigo wa thamani unasafirisha?
    Je ungependa kujua mwenendo wa mzigo wako kupitia simu yako ya mkononi hatua kwa hatua?
    Je ungependa kujua pindi gari ikisimama njiani, ikizidisha mwendo, ikienda mahala tofauti na mzigo unapoenda, Ikitoka nje ya barabara inayotakiwa mzigo kwenda Mathalani Mzigo unaenda Mbeya Dereva akakunja Chalinze.
    Je ungependa kujua pindi kila wakipita sehemu maalum mfano Kibaha, Chalinze, Moro, Iringa nk.
    Usihangaike huna haja ya kununua Tracker tutakukodisha kwa madhumuni ya kuufikisha mzigo wako tuu.
    Wasiliana nasi *Trace iT Africa Ltd* tuko Tantrade Sabasaba Kilwa Road 0752666614

    Au Wakala wetu *Mac Auto Accessories* wako Sinza Mori 0715000890 *Fanya kazi zingine acha tukulindie mzigo wako.* @asoebiafrica

Log in to like or comment.